ส่องเฟสแฟนเก่า เห็นเขาโฟสรูปแฟนใหม่.....

...............
แก้ไขข้อความเมื่อ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 4
ผมเคยเจอแบบนี้เหมือนกัน เขาคบซ้อน โกหกผมไปทุกเรื่อง แหละ เขาก็เลว ตกต่ำๆ คนโง่ แหละอย่างที่บอกแหละ ปล่อยวางไปเลย เกียด โคตรเสียความรู้สึก มากไปละ ผมก็ก้าวต่อไปจบ ผมให้เพื่อนสนิทเขาด่าเขาไปนั้นแหละ ด้วยคำหยาบเอาอะ แม่เขาด่าเขาด้วย  อีกอย่างเขาบล็อกผมทุกอย่าง ผมก็ไม่สน ช่างมัน ขอให้เรียกว่า  กับคนใหม่ เลยเจริญ ๆ เลย  ผมไม่อยากเป็นคนโง่มากกว่านี้   ตอนนี้ สบาย มีเงินด้วยตนเอง มีพ่อแม่น้องดีที่สุดละ รักตัวเองให้มาก
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่