สิ่งที่เจอคืออะไร?

ขอแทนตัวเองว่าหนูนะค่ะ
พอดีวันนี้หนูไปกินหมูทะกำลังจะถึงซอยบ้านเพื่อนขี่รถไปกับเพื่อนหนูนั่งรถอยู่รถเครื่องนะค่ะแล้วอีกนิดเดียวก็ถึงซอยบ้านเพื่อนอีกคนกำลังก้มพิมแชตบอกเพื่อนแต่มีอะไรไม่รู้ตกลงมาใส่หัวเต็มๆเลยก็เลยหันกลับไปมองก็ไม่เจออะไรก็เลยไปถึงบ้านเพื่อนเล่าให้เพื่อนฟังแล้วก็เลยขี่รถกลับมาดูแต่ไม่เจออะไรเลยทางที่ขี่มามีแต่ป้าอ้อยที่ตัดแล้วอีกฝั่งเป็นต้นไม้แต่ที่ตกลงมามันตรงมาทางที่มีป้าอ้อยรถคันหน้ารถเครื่องคันหลังรถเครื่องไม่มีรถยนต์เลย.พยายามไม่คิดแต่ก็สงสัยกลัวว่าจะมีลางร้ายกับตัวเองแต่ที่สงสัยคือมันตกมาแรงมากๆคือเกือบหงายหลังแต่กลับไม่ปวดหัวไม่เจ้บหัวไม่มีลอยแดงที่หน้าแต่สักพักก็ปวดแขน2ข้างแบบมากๆๆเลยค่ะ.
ใครพอรู้อะไรบอกหน่อยได้ไหมค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่