ช่วยเลือกเกีนรติบัตรกับคณะหน่อยครับ

คือตอนนี้ผมจะยื่นโควตาครับ ผมมีเกียรติบัตรเด่น3อย่าง
1เกียรติบัตรนักธรรมชั้นตรี
2เกียรติบัตรรางวัลชนะเลิศตอบปัญหาอาเซียน
3เกียรติบัตรเสวนาวรรณกรรมเเละนิทรรศการศิลปะโดยนายอภิสิทธิ์ เวชชาชีวะเป็นผู้บรรยายพิเศษ
ผมสนใจใน2คณะ คือคณะศิลปศาสตร์ เอกอิ้ง เเละวารสารศาสตร์ เกียรติบัตรของผมเหมาะกับคณะไหนมากที่สุดครับผมชอบทั้ง2คณะเลยครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่