อยากทราบว่าทำแบบนี้ได้ไหมครับ

ผมอยากทราบว่า เอาหัวที่วงกลมภาพที่ 2 ไปแทนหัววงกลมภาพที่ 1 ได้ไหมครับ

คือผมอยากได้ตัวแปลง aux ตัวเมียในรถ เพราะจะต่อ bluetooth เข้ากับหัวแจ็คที่เป็นตัวรับ bluetooth(พอดีผมสั่งในเวปมาแล้ว) แต่ว่ารถผม Honda accord 2010 ไม่มีรูเสียบที่เป็น aux ตัวเมีย เลยอยากได้ตัวแปลงครับ (อย่างเช่น ภาพที่ 3 ผมอยากได้หัวลักษณะนี้แต่เป็นหัวที่จุดบุหรี่) อะไรแบบนี้ครับ 

ผมเคยใช้แบบที่จุดบุหรี่ที่มี fm ที่มันจะเชื่อมต่อคลื่นกับ fm ในรถ แต่ว่าคลื่นแทรกเยอะ ผมเลยอยากขอให้ทุกคนที่ทราบช่วยแชร์ความรู้ให้ผมด้วยครับ ขอบคุณมากครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่