ใครรู้ช่วยหน่อยครับ ผมใช้แอพ Open Camera ถ่ายคลิปบนสมาร์ทโฟนถ่ายได้สั้นทุกคลิป ถ่ายให้ยาวทำไงครับ ขอบคุณครับ

ผมทำวีดีโอขึ้นยูทูป ใช้ไมด์สายต่อกับสมาร์ทโฟน ช่วยให้เสียงพูดชัดเจนขึ้น แต่มีปัญหาที่สามร์ทโฟนไม่รองรับไมด์ที่มาจากข้างนอก แต่แก้ปัญหาโดยการใช้ แอพ Open Camera แต่ผมใช้แอพตัวนี้ถ่ายคลิปแล้ว แอพจะตัดคลิปทุกครั้งที่ถึงเวลา 01.14. นาที แล้วจะถ่ายต่อไม่ได้อีก ต้องทำอย่างไรถึงจะถ่ายต่อได้ และถ่ายได้นานว่านี้ครับ ใครมีความรู้ทางนี้ช่วยให้คำแนะนำหน่อยครับ ขอบคุณมากๆเลยครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่