มาทำความรู้จักกันไหมคะ😊

สวัสดีค่ะ มีใครกำลังเหงาอยู่บ้าง เรามีเพื่อนใหม่ๆเรามีสมาชิกมากมาย ให้คุณได้ทำความรู้จักในกลุ่ม line ค่ะ กลุ่มนี้เป็นกลุ่มคนทำงานเวลาทำงานจะเงียบค่ะจะมีคอลคุยกันทุกคืนช่วงค่ำๆจนถึง 01:00 น บางทีแอบมี หลับคาสายกันบ่อยไป 555 ไม่ต้องกลัวจะคุยแทรกไม่ทันนะคะ ค่อนข้างเงียบแต่ก็ไม่ถึงกับเงียบมาก
มาทำความรู้จักกันนะคะทิ้ง id line หรือหลังไมค์มาหาได้เลยค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่