ยกเลิก JOOX VIP ยังไง

กระทู้คำถาม
ยกเลิก JOOX VIP ยังไงคะ 
ระบบหักเงินเราโดยที่ไม่มีการแจ้งเตือนอะไรเลยมา 2 ครั้งแล้วค่ะ เราลบแอพไปก็ยังโดนหักอยู่ ต้องการยกเลิกมากๆ ครั้งแรกที่กดซื้อ VIP เรากดซื้อที่มือถือเครื่องเก่าที่เป็น Android ค่ะ โดยที่จ่ายค่า Subscribtion ผ่านทรูมันนี่วอลเล็ต แต่ตอนนี้เปลี่ยนมาใช้ iOS แล้ว ไม่ทราบว่าจะสามารถยกเลิกได้รึเปล่าคะ ตัองยกเลิกที่เครื่องเก่ารึเปล่า
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่