ขอคำแนะนำหนังเกี่ยวกับแสงหน่อยค่ะ

สวัสดีค่ะ คือเราต้องใช้ข้อมูลตรงนี้ทำรีเสิร์ชอ่ะค่ะ เราเลยอยากจะดูหนังที่เกี่ยวกับแสงอ่ะค่ะ เกี่ยวกับต้นกำเนิดแสง การใช้ทฤษฎีแสงอะไรแบบนี้น่ะค่ะ ไม่ต้องอยู่ในเนื้อเรื่องก็ได้ค่ะ เป็นวิธีการถ่ายทำก็ได้ค่ะ อย่างเช่นเรื่อง The Lighthouse ที่ใช้ฟิลม์ที่ต้องใช้แสงมากๆในการถ่ายทำอ่ะค่ะ ช่วยเราด้วยนะคะ จนปัญญามากๆ ขอบคุณค่ะ ㅠㅠ

แสดงความคิดเห็น
Preview