ตามหาเพลงจีน เพลงนี้มานานมากก ใครทราบบอกเราหน่อยค่ะ

ชื่อไทยที่หาได้ในยูทูปคือ เพลงกบร่าเริง เป็นเพลงที่เด็กร้อง เป็นภาษาจีน เกี่ยวกับกบ ร้องประมาณว่า 

ลา ล้า ลา ลัล ล่า  ล่า ลัล ลา ...  ... ฟร็อก 
ตรงจุดๆเนื้อเพลงร้องเป็นภาษาอังกฤษค่ะ

ข้อมูลมันน้อยนิด แล้วดูงงๆ เนาะ 5555 
หามานานมากกก ตอนนี้มึนมากก ใครทราบช่วยเราที ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่