มีใครใช้ Ryzen 3 เทรดหุ้นบ้างครับ หรือใช้ cpu อะไรกัน

กระทู้สนทนา
กำลังจะอัพคอมครับ

Cpu ตัวเก่าไม่ไหวแล้ว เน็ตได้ไม่เต็มโปรที่ใช้ครับ

ใช้ 500/200 ได้จริง 200 กลางๆ ช่างมาดูบอก cpu พี่มันเต็มแล้ว 100% แล้วมันได้แค่นี้

เลยต้องอัพ แล้วครับ ดูๆ ตัวเลือ 1 ไว้ ใครเก่งคอม คิดว่าพอหรือเปล่าครับ

กลัวเปลียนมา เน็ตจะได้ไม่เต็มอีก

ใครเคยใช้บ้างครับ แนะนำหน่อย

แรกติ แค่ เทรดหุ้น ดูยูทูป ดูหนังออนไลน์ เล่นเน็ตปรกติครับ แต่ผมชอบเปิดหลายโปรมแกรม พร้อมกัน 

คิดว่า ตัวเลือก 1 ไหวเปล่าครับ คอมเก่า 7-10 ปี น่าจะได้

แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่