ผมนิ้วมือเเห้งเเตกลอกมา3ปีเเล้วครับ​ มีใครเคยเป็นเเล้วรักษาหายบ้างไหมครับ​ช่วยเเนะนำวิธีรักษา​ให้ผมหน่อยนะครับ​

อาการของผมเป็นที่ปลายนิ้วมือครับ​ เริ่มลอกตรงปลายนิ้วชี้มือขวาครับเเล้วก็ลามมาครบทั้ง5นิ้วครับ​ ตอนนี้ปลายนิ้วชี้มือด้านซ้ายก็เริ่มลอกเเล้วครับ​ ใครพอมีวิธีรักษาหรือรู้จักเเพทย์ท่านใดหรือตัวยาชนิดไหนช่วยเเนะนำให้ผมด้วยนะครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่