อยากนำน้องหมาชิสุห์ 2 ตัว ย้ายมาอังกฤษ สามารถนำเข้ามาพร้อมกัน 2 ตัวเลยได้ม้ยคะ

จขกท ย้ายมาอยู่อังกฤษได้ปีละค่ะ คิดถึงลูกสองตัวที่อยู่ไทย อยากย้ายทั้งสองตัวมาอยู่ที่นี่ เคยอ่านเจอว่ามีน้องคนนึงพาข้ามอังกฤษมาโดยการนั่งมาในเคบินด้วยกัน เราอยากทำแบบนั้น เพราะน้องหมาเราสองตัวนี้ อายุ 16 ปีละค่ะ แต่ยังแข็งแรงดี เราอยากรู้ว่า เราเอาเค้ามาพร้อมกันเลยได้มั้ย แล้วส่งเลือดตรวจแล็บที่อังกฤษ สามารถพาไปเจาะเลือดที่ไหนก็ได้หรือเปล่าคะ รบกวนด้วยค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่