ขอถามว่าตอนนี้ผมกำลังทดลองสร้างเครื่องบินบังคับให้พุ่งชนเครื่องบินเหมือนจรวดยิงเครื่องบินถามว่าเอาไปเสนอกองทัพได้ไหมครับ

คือผมเรียนอิเล็กทรอนิกส์ครับคือผมทดลองสร้างเครื่องบินบังคับคือควบคุมให้มันพุ่งชนเฮลิคอปเตอร์บังคับได้เหมือนจรวดยิงเครื่องบินถ้าผมทดลองสำเร็จจะเอาไปเสนอกองทัพได้ไหมเพราะระบบที่บังคับให้พุ่งชนผมคิดเองถามว่าเอาไปเสนอกองทัพได้ไหมครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview