พอมีร้านซ่อมรถจักรยานบนต์เก่าในกรุงเทพมีร้านไหนแนะนำไหมคะ

จักรยานยนต์ยี่ห้อ Suzuki ใช้มาน่าจะเกือบ20 ปีแล้วค่ะ

ที่บ้านแม่ไม่อยากเปลี่ยนเพราะว่าขับขี่ไม่เจออุบัติเหตุ

แต่เรากังวลเพราะบางทีขับๆไปรถดับบ้างกรือต้องสตาร์ทเครื่องใหม่เวลาจอดรอไฟแดงบ้าง

ถ้าซ่อมทั้งคันราคาจะประมาณเท่าไหร่คะ

ป.ล. แม่ไม่อยากได้คันใหม่ เลยอยากซ่อมคันเดิมให้ดีค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่