เเนะนำเน็ตที่ดูยูทูบ ดูพวกnetflix เเรงๆไม่จำกัด เเชร์กับคอมเเล้วไม่สะดุด AIS รายเดือน

สวัสดีค่ะ คือเมื่อก่อนบ้านเราติดตั้งไวไฟ เเต่ตอนนี้อยู่คนเดียว เเล้วเดินทางบ่อย เลยยกเลิกไวไฟ เปลี่ยนมาใช้เน็ตโทรศัพท์ เราเลยอยากรู้เเพคเกจเน็ต AIS รายเดือน ที่เร็วๆเเรงๆเเชร์กับคอมได้(เราต้องใช้คอมทำงาน) หลักๆใช้ดูyoutube netflix ดูพวกที่เป็นคลิปๆซะส่วนใหญ่ เเนะนำเเพคเน็ตหน่อยค่ะ AIS รายเดือน หรือ รายอะไรก็ได้ ที่7วันขึ้นไป
แสดงความคิดเห็น