ถามตรง => MV เพลง จากใจผู้สาวคนนี้ ที่น้องโมบายล์ร้อง จะออกเมื่อไหร่ครับ

หนัง ไทบ้าน x BNK48 จากใจผู้สาวคนนี้ ก็จะออกฉายอยู่พรุ่งนี้แล้ว (23 มกรา)

เคยอ่านดูเห็นมีเพื่อนสมาชิกบอกว่า MV ทำเสร็จแล้ว
แต่ปล่อยโดดดิด่ง ออกมาก่อน (ตอนแรกนึกว่าจะปล่อยพร้อมกัน)

ก็ตามนั้นครับ MV จะออกเมื่อไหร่ ใครพอทราบบ้างครับ? 
คำถามจากใจผู้บ่าวคนนี้ที่กำลังรอดู MV ของผู้สาวอยู่เด้อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่