เดชเซียวฮื้อยี้ 2020 ร่วมพูดคุย+มีคำถาม (มีสปอยล์)

(ขออนุญาตตั้งใหม่นะคะ)
ดูมาถึงตอน8พี่น้องก็ยังไม่ได้เจอกัน..

ชอบ2สาวมากเมื่อคืนโดยเฉพาะแม่นางมู่หรงจิ่ว อิอิ

แม่นางเถี่ยซินหลานที่คู่ฮวยบ่อขวยนี่เก่งประมาณไหน เห็นตอนเป็นผู้ชายยังเก่งอยู่เลยพอเป็นผู้หญิงไม่เก่งซะงั้น

พึ่งรู้เมื่อคืนว่านางคู่กับคุณชายฮวย555ไปอ่านเจอ คือเวอร์ชั่นก่อนๆเป็นงี้ทุกเวอร์ไหมคะที่นางชอบเซียวฮื้อยี้ก่อนอ่ะค่ะ 

รอนางเอกโซวเอ็งออกไม่รู้จะออกมาเร็วๆนี้ไหม คนที่ทันเกมลูกปลาน้อย(หาอ่านมา55)

เซียวฮื้อยี้เมื่อคืนก็สมกับทุกคนออกมายืนปรบมือให้ตอนนางออกจากหุบเขาคนโฉดเลย สุดจริงๆ 

ปีศาจงูที่โผล่มาใช่1ใน12นักษัตรไหมคะ แล้วในเรื่องนี้มีบทบาทมากน้อยแค่ไหน เราว่ามันน่าสนใจดี ในเรื่องจะมี3กลุ่มหลักๆคือวังบุฟผา คนโฉด และนักษัตรใช่ป่าว มีใครใจดีอธิบายความเป็นไปของ12นักษัตรในเรื่องนี้ให้ฟังมั้ยคะค้นกูเกิ้ลมีประวัติให้อ่านไม่เยอะเลย(ของเรืองนี้)

ปล. อยากรู้จุดไคลแมกซ์ของเรื่องนี้ด้วยค่ะ
แล้วทุกคนรอดูฉากไหนเป็นพิเศษไหม
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่