ช่องยูทูป อั้ม พัชราภา ทำไมไม่เห็นอัพเดทอะไรเลยครับ

ไหนว่าเพิ่มช่องทางการรับรู้ แต่จนบัดนี้ก็ยังไม่มีความเคลื่อนไหวใดๆอีกเลย มีเพียงคลิปที่ลงแค่วันแรกเท่านั้นเอง
คนกดติดตามแม้จะยังน้อยนิด แต่ก็เพิ่มจำนวนเรื่อยๆทุกวันนะครับไม่เสียของ ยังถือว่ามีคนสนใจรอติดตามกันอยู่เยอะ

อันที่จริงผมก็อยากจะถามอั้มใน IG ให้รู้แล้วรู้รอด แต่เสียงคงดังไม่ถึง ที่อยากรู้คือว่า ยูทูปช่องนั้นใช่คุณอั้มจริงไหม ?
หรือจะเป็นพวก FC เนียนดูดคลิปจากที่อื่นมาลงเพื่อจุดประสงค์อะไรสักอย่าง

ช่วงนี้มีข่าวด้านลบออกมาด้วย มีข่าวคนเอาชื่อของอั้มไปใช้ใน TikTok สร้างความสับสนจนเกิดกระแสข่าว เลยเกรงว่ายูทูปอาจจะเป็นอีก 1 เคสที่ซ้ำรอย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่