ซ่อนเงารัก...อยากเห็นพี่น้องคืนดีกันจังเลย

หลังจากวันอาทิตย์ผ่านไป ผ่านมาสองวันก็นึกๆถึงละครที่ผ่านมา
แน่นอนครับ ผมเชียร์มาย และอยากให้มายได้สมหวังกับเหนือ
แต่ในความลุ้น มันก็แค่ได้ลุ้น ชนะแล้วไง หรือแพ้แล้วเป็นยังไง
ค้นหาคำตอบก็พบว่า..ระหว่างที่ดูไป มีความรู้สึกหนึ่งแวบเข้ามาเสมอ
เมื่อไหร่สองพี่น้องจะคืนดีกัน เมื่อไหร่จะทาผิวให้กันอีก เมื่อไหร่จะกอดปรับทุกข์กัน

จะมีโมเม้นท์แบบนั้นอีกมั้ยครับ เรื่องราวมันไปไกลมาก จนคิดว่าเรือลำนี้คงไม่มีคนสนใจแล้วล่ะ
เออ...ตอนนี้ขอเป็นทีม เอยมาย แล้วนะครับตอนนี้ ลุ้นแบบเศร้าๆตามลำพัง

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่