อัลตรา ซาวด์ ทารกในครรภ์เจอน้ำในช่องปอด

ตอนนี้อายุครรภ์ 24 สัปดาห์ ไปซาวด์เพื่อดูความสมบูรณ์ของทารก พบว่ามีน้ำในช่องปอดของทารก ไม่ทราบว่ามีคุณแม่ท่านไหนเคยเจอ 
หรือเคยได้ยินเคสแบบนี้บ้างไหมครับ พอมีใครช่วยแนะนำอะไรได้บ้างไหมครับ เร็วๆนี้กำลังจะไปพบผู้เชี่ยวชาญด้านเวชศาสตร์มารดาและทารกในครรภ์
รพ.จุฬาฯ เครียดครับ แต่ต้องเข้มแข็ง ไม่งั้นภรรยาจะยิ่งแย่ไปด้วย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่