อยากให้ผมยาวเร็วภายใน 1-2 อาทิตย์ ทำไงดีคะ

คือตัดผมมานานแล้วค่ะ ตัดตั้งแต่กลางปี 2019 จนตอนนี้ มกรา 2020 ยังไม่ยาวเลยค่ะ ยาวช้ามากกกก  ตอนแรกผมอยู่กลางหลังเลยค่ะ ตอนนี้ประบ่า ตอนตัดใหม่ก็ประบ่าค่ะ แต่สั้นกว่านี้นิดเดียว ที่ตัดก็เพราะครูให้ตัด คือปิดเทอมเราไปย้อมผมมา ยอมแค่ปลายผมอ่าค่ะ แต่พี่เค้าดันย้อมให้ขึ้นมาซะครึ่งหัวเลย (ย้อมสีส้มทอง) 555 พอใกล้เปิดเทอมเราก็ย้อมสีดำกลับ ย้อมติดนะ แต่ว่ามันมีสีทองอยู่ ครูเลยคิดว่าเราไปย้อมสีผมมา เราก็อธิบายไป ครูเลยให้ไปตัดเพราะมันย้อมไม่ติด  ตอนนี้อยากผมยาวมากค่ะ ใช้ซันซิลขวดเขียวที่เขาบอกว่ามันช่วยให้ยาวเร็ว ใช้มาเดือนกว่าก็ยังไม่เห็นยาวเลย ยาวเพิ่มนิดเดียว สระก็สระบ่อยนะ ช่วยบอกทีค่ะ ต้องการสูตรผมยาวด่วนๆ ยาวภายใน1-2อาทิตย์ไรงี้อ่าค่ะ  ขอบคุณล่วงหน้านะคะ 🙏🏻😅
(แท็กผิดห้องขออภัยนะคะ แหะๆ )
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่