แฟนบอกว่าของเราเล็ก

ครั้งแรกๆและอีกหลายครั้งที่ผมเคยมีอะไรกับแฟนคนปัจจุบัน เธอจะพูดให้ผมเจ็บใจ-เสียใจ  ครั้งแรกเลยนั้น เมื่อเธอเห็นและได้จับน้องชายผม เธอหัวเราะเยาะ และบอกว่า ว้าาาย.....เล็ก และอีกหลายครั้งต่อมา เธอก็จะจับและพูดว่า เล็กบ้างล่ะ ทำไมเล็กบ้างล่ะ ทำท่าแบบเยาะเย้ยบ้าง หมั่นเขี้ยวบ้างล่ะ ยิ้มแล้วหัวเราะบ้าง (ขออภัยนะครับ ผม ขนาด 4.5 นิ้ว ครับ ) 
แต่เธอเคยเล่าว่าของแฟนเก่าเธอนั้น (ขออภัยอีกครั้ง มีขนาด 8 นิ้ว)  ซึ่งผมนั้นรู้สึกเสียความรู้สึกกับตัวเองและเสียใจเป็นอย่างมาก แต่ก็ไม่รู้ว่าจะทำยังไงดี
อยากสอบถามความคิดเห็นทั้งผู้หญิงและผู้ชายครับ ว่าแต่ละคนมีความคิดอย่างไรบ้างครับ
ผมเครียดมากครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่