มีคนทักเราว่าเห็นเราเลือดเปื้อนกลางอก

ตามหัวข้อเรื่องเลยค่ะ คือว่าเรากำลังจะกลับบ้าน เเล้วมีเพื่อนเรามาทักว่ากลับบ้านระวังหน่อยนะ เพื่อนก็บอกต่อว่าตอนที่นางหันมาหาเรานางเห็นว่าเรามีเลือดออกกลางอก ตอนคาบ ฿:&;฿;฿;&);):฿฿ เราก็เเปลกใจเพราะว่าเราก็ไม่ได้ทำอะไรเปื้อนเสื้อล่ะก็เคยได้ยินเรื่องประมาณนี้ด้วยเเต่เป็นคอคาด เราก็ขวัญเสียนิดหน่อย เเบบนี้เขาเรียกอะไรกันคะ เเล้วเเก้ยังไง
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่