จะเป็นเด็กเอกอิ๊ง แต่เลือกไม่ถูกว่าเข้าที่ไหน รบกวนผู้รู้ช่วยหน่อยนะคะㅠㅠ (เกษตร-มหิดล)

ตอนนี้อยู่ ม.6แล้วค่ะ กำลังลังเลอยู่ระหว่าง มนุษยศาสตร์ เอกอิ้ง ม.เกษตร กับ ศิลปศาสตร์ สาขาวิชาภาษาอังกฤษ ม.มหิดล ดูจากหลักสูตรวิชาที่เรียนเราก็โอเคทั้งสองที่อ่ะค่ะ ถ้าใครพอมีข้อมูลเกี่ยวกับมหาลัยทั้งทั่วไปแล้วก็คณะนี้ รบกวนช่วยตอบหน่อยนะคะ จะเอามาประกอบการตัดสินใจค่ะ ;_____;

ปล.คุณพ่อคุณแม่สนับสนุนทั้งสองที่เลยค่ะ เค้าอยากให้เราเลือกเอง
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่