หาเพื่อนเที่ยวแนวธรรมขาติ เดินป่าเดินเขา ตกปลาครับ

สวัสดีครับเพื่อนๆ ผมกำลังมีแพลนท่องเที่ยวตลอดทุกเดือนครับ ส่วนมากจะไปคนเดียว เลยอยากหาเพื่อนร่วมทริปไปด้วยกัน.  ขอคนที่พร้อมลุย ไม่บ่น55555
(เพราะผมเดินเก่งมาก)

#มาเรียนรู้นิสัยกันก่อนนะครับ ผมยังเป็น นักศึกษาอยู่ครับ แต่ชอบท่องเที่ยวมาก ทั้งในไทย และต่างประเทศจะชอบเที่ยวแนวธรรมชาติซะส่วนใหญ่. ผมเป็นคนที่ไม่บ่นเลยครับ. ไม่ค่อยโกรธใคร พูดมาก  หลายครั้งเวลาผมไปกับเพื่อน เพื่อนชอบแต่งตัวช้าครับ แล้วด้วยความที่ผมจะไม่ด่า ไม่ว่า อะไรเลย. ผมจึงตัดสินใจที่จะเที่ยวคนเดียวอยู่เกือบตลอด.
#หลายครั้งการเที่ยวคนเดียว ทำให้ผมได้มิตรภาพจากคนท้องที่เพิ่มมากขึ้นด้วยครับ ได้เพื่อนใหม่จากการเดินทาง. อยากไปไหนก็ไปเลยไม่ต้องคอยใคร

#ใครที่คิดว่าตัวเองเป็นคนลุยๆเหมือนกัน เป็นคนไม่สำอางมาก ไม่ช้า. ก็มาร่วมทริปกันครับ
#ผมยังไม่มีแฟนนะครับ เพราะผมว่า ผมอยากจะเรียนให้จบก่อน ค่อยตัดสินใจมีแฟน ผมไม่อยากให้หัวใจผมรับกับความรู้สึกที่หลากหลายเกินไป  (คนคุยมีบ้างครับ)
#เอ้อ ถ้าใครอยู่กทม ด้วย ชวนเที่ยว ชวนดื่มได้เด้อ พร้อม55555
#ผมหน้าตาไม่ดีนะครับ5555

#ย้ำอีกครั้งนะครับ ว่าหา เพื่อนที่มาร่วมทริปกัน  มิตรภาพมันยั่งยืนกว่าอยู่แล้วครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่