๐๐๐...กระทู้โพสต์ไปเรื่อย ครั้งที่ ๒๐ /๓๖๖ วัน ๓๖๖ ภาพ ปีที่ ๑๑ ประจำวันจันทร์ที่ ๒๐ มกราคม ๒๕๖๓...๐๐๐

สวัสดีครับ ลุง ปร้า น้า ๆ ชาวกระทู้โพสต์ไปเรื่อย

หัวกระทู้ไม่ผิดนะครับ ปีนี้มี ๓๖๖ วันครับ เพิ่งนึกได้ครับ

เมื่อวานโชคดีได้รับหน้าที่ตั้งกระทู้ ต่อจากคุณน้า Hajic หัวข้อสำหรับวันนี้คือ "วัดวาอาราม จำกัดเฉพาะวัดในพุทธศาสนา"  ไม่จำกัดว่าต้องเป็นวัดในไทย วัดในต่างประเทศก็ได้แต่ขอเป็นวัดในศาสนาพุทธเท่านั้นครับ ไม่ว่าท่านจะมีภาพจากกล้องอะไร จะภาพเก่า หรือใหม่ได้หมดนะครับ ขอแค่เป็นภาพตามหัวข้อครับ เมื่อาทิตย์ที่ผ่านมาต้องไปทำธุระที่เชียงใหม่ มีเวลาว่างไปถ่ายรูปวัดมานิดหน่อยครับ

ขอมอบหน้าที่ตั้งกระทู้ครั้งต่อไปให้กับ คคห. ที่ ๓ ที่หน่วยวินาทีของเวลาที่โพสต์บวกกันแล้วหารด้วย ๔ เหลือศษ ๒  แต่บวกกันแล้วน้อยกว่า ๔ ไม่นับครับ ถ้าถึงเวลา ๑๕.๐๐ น. แล้วยังไม่มีผู้โชคดี  ขอมอบหน้าที่ให้ คคห. ที่ ๖ เป็นผู้รับหน้าที่แทนครับ ขอผู้โชคดีช่วยตอบรับ และแจ้งหัวข้อล่วงหน้าเพื่อความสะดวกของเพื่อน ๆ ในการเตรียมรูปครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่