Asus กับ lenovo อันไหนดีกว่า?

สนใจnotebook gaming ครับ ราคาไม่เกิน35000 ไว้เล่นเกมอย่าง pubg gta v ไม่รู้ว่าแบรนด์ไหนดีกว่ากัน
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 2
2เจ้านี้ ผมเลือกเรนูโว่ เ้พราะมันทนไม้ทนมือดี ใช้มา ทั้ง 2 ยี่ห้อนี้แล้ว มันก็ทนทั้ง 2 อันนะ แต่ว่า เรดูจะทนกว่า เวลาเปิดนานๆ ยาวๆๆๆ
ก็ไม่ค่อยมีปัญหา แต่ก็อยุ่ที่รุ่นด้วยแหละ เดี่ยวนี้ เอซุสก็ออกแบบให้ระบายร้อนดีประมาณนึงแล้ว ก็คงเปืดยาวๆได้ไม่ต่างกันมากหรอก

แต่ล่าสุด ผมจับ msi ไปแล้ว
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่