ยอมรับเถอะครับ...นิชิโนะแก้ปัญหากองหลังไม่ได้!

ผมตั้งเป็นกระทู้ที่เท่าไหร่แล้ว? ว่า...จุดอ่อนของทีมไทยอยู่ที่แผงหลัง

ซาอุฯ เขาเตือนตั้งแต่ครึ่งแรกแล้ว (หลายครั้ง) ว่า แผงหลังไทยไม่แข็ง!

ทีมอื่น ๆ ในรอบที่ผ่านมา ก็ทำให้เห็น ว่า แผงหลังไทย ยังไม่เก่งพอที่จะ ต่อสู้/ต่อต้าน/ต่อกร กับทีมแนวหน้าระดับเอเชีย!

สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 1
มันไม่เห็นจะยิงเราได้เลย ถ้าไม่ได้จุดโทษแบบงงๆ พูดเหมือนเราโดนยิงพรุน
ความคิดเห็นที่ 43
ที่เราเล่นด้วยนี่ซาอุนะครับ ซาอุอ่ะพี่ ซาอุ ได้แค่นี้ เขาเอาเราลงในเกมไม่ได้มันโครตสุดแล้วครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่