อ้น สราวุฒิ เขาเป็นแฟนคลับตัวยงน้ำตาล MUT2016 หรอคะ??

เอาล่ะค่ะ ขอเกริ่นก่อนนะคะ

เรื่องของเรื่องมีอยู่ว่า เราติดตามนางงามจากเวที MUT  แต่เพิ่งได้มาตามแบบจริงๆจังๆในปีที่ฟ้าใสประกวด และก็ได้ติดตาม ig ของนางงามรุ่นพี่หลายๆคน ส่วนตัวเราชอบลุคของน้ำตาลมากกกกก ติดตามน้ำตาลและก็ทราบว่าน้ำตาลมีน้องสาว คือน้องพลอย สวยเหมือนกันเลยค่ะ

ที่เราสงสัยคือ ทำไมอ้น สราวุฒิ ถึงตามคอมเม้นรูปต่างๆของน้องพลอย ที่คุยกับน้ำตาลอยู่ตลอด เขาคิดอะไรหรือเปล่า เพราะรูปที่น้องพลอยลงเนี่ย ลงมาหลายปีแล้ว แต่คุณอ้นเขาเพิ่งไปเม้นเมื่อ 6 สัปดาห์ที่แล้ว หรือว่าตัวเรานี่แหละที่คิดไปเอง หรืออะไรยังไง
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview