เคยเป็นไหมคุยกับใครสักคนหนึ่งอยู่ดีๆแล้วเราก็เบื่อที่จะคุยเพราะไม่รู้สึกอะไร

เคยเป็นไหมคุยกับใครสักคนหนึ่งอยู่ดีๆแล้วเราก็เบื่อที่จะคุยเพราะไม่รู้สึกอะไร

เราคุยกับสาวคนหนึ่งตอนแรก เราชอบเขามากมีความคล้ายกับนิสัยที่เราชอบ แต่ก็ไม่ได้ชอบมากขนาดนั้น
แค่คิดว่านิสัยน่าจะเหมือนกัน และลองคุย ก็โอเคดีมาก คุยกันถูกคอ เวลาคุยแล้วยิ้ม
แต่แล้วเราก็ตอบเขาน้อยลงทั้งที่ไม่มีอะไรมากระทบกับความรู้สึกเลย แต่เราก็เลือกที่จะไม่ตอบเขาเลย
เราไม่รู้จริงๆๆว่าที่จริงแล้ว เราเป็นอะไร ไม่อยากคุยไม่อยากตอบและไม่รู้สึกอะไรเลย

อยากรู้ว่าคนอื่นคิดว่าแบบนี้มันเป็นเรื่องที่แปลกไหม
ใครมีวิธีแนะนำอะไรดีๆๆช่วยบอกหน่อยนะครับร้องไห้
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่