ตามหาร้านยำไข่แมงดา

ผมเป็นคนใต้แล้วมาเรียนหนังสือที่ กทม. และเป็นคนชอบทานยำไข่แมงดามากๆครับ ใครพอจะทราบร้านอาหารที่ขายยำไข่แมงดาแบบทั้งตัวบ้างครับ ขอทราบร้านอาหารที่ขายแถวบริเวณฝั่งธนและฝั่งพระนครนะครับเพราะใกล้ที่พักของผม ถ้าเป็นไปได้อยากได้ตัวใหญ่ๆเลยครับ5555 และถ้าเพื่อนคนใดทราบราคายำไข่แมงดาของร้านที่คุณแนะนำมายิ่งดีเลยครับ5555 ปกติผมทานตัวใหญ่สุด ณ จังหวัดที่ผมอยู่ ร้านอาหารอย่างหรูอย่างแพงสนองราคาที่ 400-450฿ ครับ

ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่