พูดถึง 365 วัน บ้านฉันบ้านเธอ พึ่งได้ดู จากการแนะนำของเจ้านายอายุ 55 ปี

เจ้านายอายุ 55 ปี  แกชอบดู นู้ นี้ นั้น ไปเรื่อย ๆ  แกเป็นผุ้ชายมีเมียแต่ไม่มีลูกนะ  ชอบเล่นกับพนักงานเด็ก ๆ  สนุกสนาน 
ปกติชอบเปิดอะไรดูกันตอนพักเที่ยวที่ canteen แกเลยเปิดเรื่องนี้ขึ้นมาให้ดู  ตอนี้มี ep1-7 แกบอกดูหมดแล้ว 555 ช็อคสาาาด 
ตอนแรกเราก็แอบอคติเบา ๆ  เห็นมีแต่ BNK เต็มเลย  กลัวจะเป็นซีรีส์แบบปัญญาอ่อน ๆ วัยรุ่นบ้าบอ  แต่พอเป็น GTH  ก็คิดในใจว่าอาจจะดีก็ได้นะ 
ก็เลยยังไม่คิดจะดู  และได้มีโอกาสดูพร้อม ๆ คนอื่นในออฟฟิศ  ปรากฎว่าผิดคาดจ้าาาาาาาาาาาาาาาา  
ผิดคาดสุด ๆ  ดูบทคือแบบเรื่องครอบครัวคือแพ้ทางมาก  ภาพสวย  แสงสวย  ดนตรีแบบทำให้ดำดิ่งเข้าไปในเนื้อเรื่องมาก บ้านสวย
และที่สำคัญน้อง ๆ   BNK ทุกคนเล่นได้ธรรมชาติมาก  แต่บางคนสายตาอาจจะไม่สื่อเท่าไหร่  แต่ด้วยบทช่วยมาก  สำหรับเรื่องนี้ 
โดยเฉพาะบทตะวัน  ชอบมากกกกกกกกกกกกกกกก  เล่นแบบนึกว่าเป็นเพื่อนหรือน้องเราจริงๆ  ที่เจอได้ทุกวันในชีวิตจริง
ตอนนี้บอกเลยติดถอนตัวไม่ขึ้น  บางซีนต้องส่งเสียงร้องออกมาเลยทีเดียว  บางซีนแอบน้ำตาซึม  แนะนำเลยใครยังไม่เคยได้ดูต้องเปิดใจแล้ว
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview