ขอไอเดียกระเป๋าสะพายไปงานแต่ง กลางวัน-กลางคืน ของผู้ชายใช้แบบไหนกันครับ ใส่กล้อง mirrorless สักตัว

ขอไอเดียกระเป๋าสะพายไปงานแต่ง กลางวัน-กลางคืน ของผู้ชายใช้แบบไหนกันครับ ใส่กล้อง mirrorless สักตัว
มีต้องไปงานหมั้นเช้า งานแต่งเย็น ของเพื่อนสนิท งานโรงแรม ว่าจะใส่เบลเซอร์(สูท)
อยากจะหาดูกระเป๋ากล้อง หรือกระเป๋าสะพายทั่วไป ติดตัวไปงานสักใบครับ
พก fuji x-e3 18-55mm f2.8-4 แฟลชเล็กๆ สักตัว เพาเวอร์แบงค์
กระเป๋าไซส์เล็กๆ ไม่เกิน A4 พอมีแนะนำมั้ยครับ ว่าใช้อะไรกันบ้าง
พอเป็นไอเดียให้ผมไปหาดูบ้างครับ
อยากได้เรียบๆ สีเข้มๆ หน่อย เอาไว้ใช้ไปงานประชุม สัมนา ทำงานทั่วไปด้วยครับ

ดูๆ PEAK DESIGN  Everyday Sling V2 ตัวเล็ก 3L สะพายไหล่เดียวจะดูแปลกๆ มั้ยครับ

ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview