ใครใช้ Lip Sleeping Mask ของ cute press บ้างคะ?

อยากรู้ว่าเวลาทุกคนทาเป็นเหมือนเราไหมคะคือพอทาแล้วจะเกิดคราบขาวๆในขอบปากในอะค่ะ อันนี้คือเป็นปกติใช่ไหมคะไม่ได้เป็นอะไร คือเราเคยใช้ของอีกแบรนด์มันไม่มีคราบขาวๆเลยปกติมากเลยค่ะ แต่นี่คือมีคราบขาวๆ งงมากค่ะ แต่ว่าก็ใช้ดีนะคะกลิ่นหอมมากด้วยแต่คราบขาวๆนี่เกิดจากอะไรคะ ให้เพื่อนลองทาก็เป็นคราบขาวๆเหมือนกันเลยค่ะ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่