เปิดรับบริจาคเเล้วครับ

เปิดรับ บริจาค ช่วยเหลือเพื่อนครับ เพื่อนผมประสบอุบัติเหตุ ชน ท้ายรถปิคอัพ ทำให้มีเเผลฉีกตั้งเเต่หน้าผากถึงจมูก กระโหลกศรีษะร้าว 
ตอนนี้เพื่อน ผมอยู่โรงบาลมาเเล้ว4วัน มียอดใช้จ่ายตอนนี้ 30,000 บาท เเละ ค่าใช้จ่ายต่อไป ซึ่งต้องรอผลวินิฉัยจากหมอครับ  ขอความช่วยเหลือจากทุกคนด้วยครับ 🙏🙏
🙏บัญชี กสิกร
นาย ธเนศ ศรีสุวรรณ
057-1-94946-6
เมื่อได้เงินมาเเล้วจะนำหลักฐานการใช้จ่ายมาชี้เเจง ลายละเอียดให้ทราบครับ ขอบคุณครับ🙏
**วัตถุประสงค์ในการรับบริจาคครั้งนี้ เพื่อใช้ในการรักษา นาย ธเนศ ศรีสุววรณ เท่านั้น เเละ ข้าพเจ้าสาบาร ว่า จะใช้เงินทุกบาทที่ได้รับมา ไม่นำมาใช้เพื่อประโยชน์ตน หรือ ผู้อื่น ถ้าข้าพเจ้า ทุจริต คิดคต ก็ขอให้มีอันเป็นไป
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
ติดต่อมูลนิธิต่างๆก่อนเลยเถอะ
แสดงความคิดเห็น