อยากได้ลิปแมทสีพีชหวานๆ แต่ไม่รู้จะเอาแบรนด์อะไรดี

เมื่อก่อนเราเป็นคนผิวสองสีค่ะ แต่เดี๋ยวนี้หมั่นทาโลชั่น ทาครีมกันแดด เวลาจะออกไปข้างนอกก็ใส่เสื้อคลุมตลอด สีผิวก็เลยเปลี่ยนเป็นขาวเหลืองแทน แล้วเราก็พึ่งมารู้ตัวเองค่ะว่าเป็นคนชอบสีพีช เพราะแม่บอกว่าสีมันน่ารัก ดูเป็นธรรมชาติ และเราเองก็เห็นด้วย ตอนนี้ใช้ลิปแมทสีน้ำตาลอมชมพูอยู่ แต่มันใกล้หมดแล้วก็อยากจะเปลี่ยนอันใหม่ ช่วยแนะนำลิปแมทสีพีชของแบรนด์ไหนก็ได้ให้หน่อยนะคะ ~
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่