AirasiaX ทำกระเป๋าเสียหายสามารถแจ้งทีหลังได้ไหมครับ

เนื่องจากวันที่ 10/01/20 เดินทางจาก DMK-KIX ของ Airasia X เที่ยวบิน XJ612 ตอนรับกระเป๋าพบว่ากระเป๋าเสียหาย (ตามรูป) แต่ไม่ได้ทำการแจ้งสายการบินก่อนออกจากสนามบิน เนื่องจากต้องรีบเดินทาง กรณีนี้สามารถทำเรื่องแจ้งทีหลังได้หรือไม่ครับ แล้วสามารถติดต่อทางไหนได้บ้างครับ คุยกับ EVA ลำบากเหลือเกิน

มีประกันการเดินทาง สามารถใช้ได้ไหมครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่