จะย้ายบ้านค่ะ แต่เสื่อผ้าเก่าๆเต็มไปหมด มีที่รับซื้อไหมคะ

สวัสดีค่ะ นี่เป็นกระทู้แรกในชีวิต (ตื่นเต้นมากค่ะ)

อยากจะสอบถามเพื่อนๆว่า เราจะย้ายบ้าน แต่ว่าเสื้อผ้าเก่าๆ (ตั้งแต่ของคุณพ่อ คุณแม่ พี่ ป้า น้า อา และของเราด้วย) 
อยากจะขายเป็นเสื้อมือสอง ไม่ทราบพอจะมีที่ไหนรับซื้อไหมคะ 
เท่าที่ search ดู เห็นแต่รับซื้อเสื้อแฟชั่น แง้ๆ คนไม่แฟชั่นก็มีหัวใจนะ >_<

ถ้า Tag ผิดขออภัยนะ เค้ามือใหม่
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่