ขอสอบถามเรื่องม.อ. ปัตตานีหน่อยครับ

กระทู้คำถาม
สวัสดีครับผมDek#63 มีสิทธิ์สอบสัมภาษณ์ที่ ม.อ.ปัตตานีในวันเสาร์นี้อ่ะครับเป็นคนกาญจนบุรีครับ ขอถามหน่อยว่า

1.ตอนนี้เป็นอย่างไรบ้างครับ บริเวณนั้นมีเรื่องข่าวรุนแรงบ้างไหมและอันตรายไหมครับ
2.ผมยื่นคณะมนุษย์เอกฝรั่งเศสไป เขาจะสัมภาษณ์เป็นภาษาฝรั่งเศสใช่ไหมครับ
3.การใช้ชีวิตเป็นอย่างไรบ้างครับ 

ขอบคุณครับ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่