ที่จอดรถรายเดือน ใกล้สถานี BTS เกษตรศาสตร์ มีที่ไหนบ้างครับ แล้วราคาเท่าไหร่ครับ

พอดีมีความจำเป็นต้องเดินทาง ทาง BTS ไปทำงาน เพราะว่าเปลี่ยนงานพอดีครับ บ้านอยู่แถว กม.8 เลยคิดว่าวิธีที่เดินทางดีและเร็วที่สุดคือการขับรถไปขึ้น BTS ที่เกษตรศาสตร์ครับ เลยอยากสอบถามว่า

1. แถวเกษตรศาสตร์มีที่จอดรถรายเดือนไหม แถวไหน ราคาเท่าไหร่ครับ
2. สามารถจอดใน ม.เกษตร ได้ไหมครับ ต้องจองหรือลงทะเบียนแบบรายเดือน ต้องติดต่อที่ไหนไหมครับ
3. ถ้ามีที่จอดฟรีแนะนำ ก็ได้ครับ จะได้เก็บไว้พิจารณาครับ

ขอบคุณล่วงหน้ามากๆครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่