บรรยากาศรถแห่รอบเย็นไปสยามสแควร์ หนัง ไทบ้าน x BNK48 "โดดดิด่ง"

ใครมีภาพถ่ายหรือมี link บรรยากาศรถแห่ไทบ้าน x bnk48 รอบเย็น 4 โมง
จากอนุสาวรีย์ชัยฯ ไปสยามสแควร์ ถึงเดินไป ตู้ปลา MBK 
ขอด้วยนะคร้าบ

หากช่วยกันอัพเดทกันในกระทู้นี้ว่าขณะนี้รถไปถึงไหนแล้วก็ดีนะครับ เผื่อคนอยู่ใกล้ๆ จะได้ไปแว่บไปดูได้

ส่วนตัวผมว่าจะแว่บออกไปดูบรรยากาศหน่อย
ขอบคุณครับ

Why are you still standing?
สิยืนอยู่เฮ็ดอิหยัง

โดดดิด่ง (น.)
คำกล่อมเด็ก ท่าอุ้มกล่อมเด็ก ในทางภาคอีสาน
ออกเสียงคล้ายเสียงดีดสายพิณ 
ดังเป็นจังหวะ โดดดิด่ง โดดดิด่ง โดดดิด่ง ......

edit: ใส่รูป
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่