บัญชีธนาคาร scb ถ้าเปลี่ยนเลขหัวบัตรสามารถปิดบัญชีได้ไหม

พอดีว่าเมื่อก่อนใช้บัตร ปชช หัว 7 ค่ะ พอโอนสัญชาติแล้ว ตอนนี้ถือบัตรหัว 8   
ประเด็นแอพในมือถือ เข้าไม่ได้ค่ะ เนื่องจากเปลี่ยนเบอร์มือถือด้วยอีก ทีนี้ เข้าไปให้ธนาคารแก้ค่ะ เอาบัตร ปชช ให้ธนาคาร บัตรที่เปลี่ยนเปนหัว8ไม่มีข้อมูลของสมุดบัญชีที่ถืออยู่เลย เราเลยรู้สึกว่ามันแก้ไขยุ่งยาก เลยอยากปิดบัญชีแล้วเปิดใหม่ สามารถเอาสมุดบัญชีเข้าไปปิดบัญชีได้เลยไหมคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่