ขอสอบถามด่วน!! ผู้ที่เคยใช้บริการ GrabTaxi ครับ

กระทู้คำถาม
พอดีวันนี้ผมจะต้องไปรับของตอนบ่ายโมงที่ห้วยขวาง บ้านผมอยู่มีนบุรีก็ห่างกันสัก 20 กิโลนิดหน่อย
นัดไปรับของบ่ายโมง ตื่นมาท้องเสียกระทันหันหนักเลย ของก็ต้องไปเอา เพราะจะใช้งานเย็นนี้แล้ว
ผมสามารถใช้บริการ GrabTaxi ได้ไหมครับ?

ถ้าได้ผมต้องเรียกให้ไปรับเอง แล้วมาส่งที่บ้านพร้อมจ่ายเงิน
หรือให้ทางโน้นช่วยเรียกให้ แล้วมาส่งที่บ้านพร้อมจ่ายเงิน
รบกวนด้วยครับ

ปล.ของไม่ผิดกฏหมาย เป็นผ้าห่มผืนใหญ่ในถุงผ้าใส ตรวจสอบและมองเห็นได้หมดครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่