ระหว่าง iphone 8 plus กับ iphone xs กับ iphone 11

สอบถามค่ะว่า ระหว่าง iphone 8 plus กับ iphone xs กับ iphone 11 ควรซื้อตัวไหนดีคะ การใช้งานจะใช้เล่นเกมส์ อัดคลิปเกมส์ ตรีมเกมส์เป็นส่วนใหญ่และมีใช้สื่อโชเชียลบ้างเล็กน้อยค่ะ รบกวนผู้มีความรู้ด้าน ios แนะนำหน่อยนะคะ ส่วนตัวยังไม่เคยใช้โทรศัพท์ ios เลยค่ะ เลยไม่รู้ว่าต้องไปตัวไหน ขอบคุณล่วงหน้านะคะ
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่