หาบริการเช่ารถพร้อมคนขับไปงานคอนเสิร์ต นั่งเล่น 5 (จากปากช่อง)

พอดีจะไปคอนเสิร์ตนั่งเล่น 5 (MUSIC FESTIVAL 5) วันที่ 18 มกราคม 2563 ณ ดิโอเชี่ยน เขาใหญ่ ค่ะ
ไม่มีรถไปเอง ขับรถไม่เป็น จะนั่งรถตู้ไปลงแถวโลตัสปากช่อง (เห็นมีคนแนะนำให้ลงตรงนี้) เลยจะไปหาเช่ารถเพื่อใช้เดินทาง
ไปที่พักแล้วก็ไปงานคอนเสิร์ต ค่ะ  มีใครพอแนะนำการเดินทางจาก หรือ บริการเช่ารถให้หน่อยนะคะ 
#พึ่งเดินทางไปคอนเสิร์ตที่ดิโอเชี่ยนคร้งแรก 
ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่