ขออนุญาต สอบถามเกี่ยวกับ > สายชาร์ท หัวชาร์ท อุปกรณ์เสริมต่างๆ ของไอโฟน 4s ครับผม ?

กระทู้คำถาม
อุปกรณ์ ที่ชาร์ทแบบนี้

( ขอบคุณที่มาของภาพ ครับผม นำมาลง เพื่อเป็นข้อมูลเพียงเท่านั้น ไม่มีเจตนาอื่นใด )

สามารถใช้ชาร์ทไอโฟน4s ได้ไหมอ่ะครับ เห็นเขาลงขาย ก็คิดจะซื้อ แต่เอะใจว่า เอ๊ะ จะสามารถใช้ชาร์ทไอโฟน4s ได้ไหมนะ อะไรประมาณนั้น เห็นในข้อมูลเขาบอกว่า เป็นสาย usb ก็เลยไม่แน่ใจ ว่า จะใช้ชาร์ทไอโฟนได้ด้วยไหม จึงขออนุญาตสอบถามดูก่อน ดังกล่าว ครับผม

ขอบคุณครับผม
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่