คือ...ผมกลับมาเล่นcookie run kakaoอีกครั้งเพราะคิดถึงบรรยากาศเก่าๆน่ะครับ

ผมกลับมาเล่นcookie run kakao เเต่เนื่องด้วยเป็นไอดีใหม่เพราะลืมไอดีเก่า(ผูกเบอร์ไว้ผูกเบอร์ไว้เเล้วเเต่ด้วยเหตุผลส่วนตัวจึงใช้เบอร์นั้นไม่ได้)จึงไม่มีเพื่อนไว้คอนส่งหัวใจหรือทำเควสเลยครับ.....อยากจะถามว่า..ถ้าใครยัถ้าใครยังเล่นอยู่หรือมีไอดีkakaotalkจะขอรบกวนทิ้งไว้ให้หน่อยได้ไหมครับ  เเล้วเดี๋ยวผมจะเเอดไป
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่