ดู game of thrones แล้วไม่อยากให้หายไปไหนเลย😥

มีใครเคยเป็นแบบผมไหมดูซีรีย์เรื่องนี้จบแล้ว(got)เหมือนมันขาดอะไรไปสักอย่างความรู้สึกมันผูกพันธ์เหมือนรักใครคนๆหนึ่งแล้วโดนทิ้งไปทำไรก็คิดเห็นหน้าตัวละครเก่าๆ โถ่เว้ยยย! กูเป็นอะไรของกูว่ะ คิดเห็นหน้าตัวละครแล้วจะร้องให้อะครับผมอินเกินไปเปล่า 😭😭 ไม่อยากให้จบเร็วเลยว่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview