แฟนกดรักให้ผู้หญิงในเฟส หมายความว่าไงค่ะ?

เราลองสักเกตย้อนดูทุกรูปเลยค่ะ ตอนที่ยังไม่คบกับเราเค้าแทบไม่กดรักให้ใครเลย​ พอเริ่มคบกับเราสักพักเริ่มกดรักให้ผู้หญิงอื่น​ ในเฟสละ ซึ่งเราก็ไม่เข้าใจว่าทำไมถึงทำแบบนี้​ บางทีก็คิดว่าเค้ามีใจให้คนอื่นป่าว​ หรือเค้าไม่ได้รักเราเลยสักนิด

อยากถามผู้ชายเป็นแบบนี้กันบ้างไหมค่ะ​ งงใจผู้ชาย
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
Preview