อายุ17หางาน งานอะไรก็ได้ครับอยากช่วยครอบครัว

สวัสดีครับ ก่อนอื่นขอพูดอะไรเล็กน้อยๆนะครับ ผมชื่ออาร์ต ผมเรียนอยู่ที่โรงเรียนแห่งหนึ่ง แต่ตอนนี้ผมออกโรงเรียนมาแล้ว เนื่องจากทางบ้านมีปัญหาหนี้สิน  ผมเลยรู้สึกว่าพ่อแม่ส่งให้ไปเรียนไม่ไหว เวลาผมเรียนก็มีหยุดเรียนมาทำงานบ้าง ผมขายไอดีเกมRovก็พอขายได้กำไรบ้างวันละ100-300 แต่ผมอยากให้ได้งานที่มั่นคงมากกว่านี้ผมชอบงานบนคอมครับ แอดมินเพจ คนดูแลเพจ งานบนPcผมชอบทุกงานถึงจะทำไม่เป็นผมก็จะพยายามทำให้เป็น หรือว่างานอย่างอื่นก็ได้นะครับ ผมอยู่ปทุมธานี คลอง1 แถวๆแมนฮัตตั้น งานอะไรก็ได้ครับกลางคืนกลางวันผมทำได้หมด งานสุจริตนะครับ5555
ล้างจานก็ไหวนะครับ ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่